.
Thư cuối năm gởi các con!
1, 2, 3, 4, 5 ... 8 - bottom

Hu hu post 2 lần đều bị mất bài, đây là lần thứ 3.

Thanhvu xin thông báo với cả nhà mình một tin vui lớn của thanhvu: sáng nay thanhvu đã phỏng vấn thành công thẻ xanh.

Khi về nhà muốn post bài ngay nhưng vì mừng quá, tay run không gõ được, đợi bình tĩnh chút xíu lên diễn đàn thì 2 lần mất bài! Đây là lần thứ 3 hổng biết post dược hông nữa... Hic.

Có thể với người khác được thẻ xanh vui 1 thì với thanhvu niềm vui đó là 10, bởi trong suốt chặng đường vừa qua thanhvu phải trải qua biết bao gian nan, tưởng chừng đã bỏ cuộc vì quá sức chịu đựng và bởi con trai thanhvu sẽ được đoàn tụ với mẹ trong thời gian nhanh nhất có thể.

Thanhvu xin gởi đến anh Hungviet, cochin, Kayla, vivian, anhtran, và các ACE khác trong gia đình VDT lời cám ơn chân thành nhất từ đáy tim mình.

Anh Hungviet và cochin đã hướng dẫn tận tình mọi thủ tục cần thiết.

Khi thanhvu tuyệt vọng nhất đã toan làm điều dại dột hoặc quay về VN với các con, thì chính Kayla đã chìa bờ vai bé nhỏ của em ra để thanhvu gục đầu thổn thức. Vòng tay của Kayla đã ôm ấp vỗ về giúp thanhvu từng bước vượt qua khó khăn, kayla đồng hành và chờ đợi thanhvu bước ra để báo tin vui.

Con xin cám ơn Chúa thật nhiều vì Ngài đã ban cho con nhiều phép lạ.

Cám ơn gia đình VDT nơi đã hội tụ những người bạn trên cả tuyệt vời, mọi lời cám ơn đều không đủ.

Một lần nữa xin cám ơn các bạn, chúc gia đình VDT ngày càng lớn mạnh, là ngôi nhà bình yên cho tất cả mọi người tìm đến.

167863 top -

Chúc mừng chị Thanh thiệt là nhiều nhiều niềm vui hân hoan cho ngày hôm nay.

Có thẻ xanh cho bản thân mình là niềm vui 1, nhưng em hiểu cái điều chị cần là có cơ hội trị bệnh cho con. Đó là niềm mong mõi của chị nhiều năm qua. Bây giờ đã đến.

Mình là chị em, chưa gặp nhau nhưng có lẽ hiểu nhau nhiều lắm. Cả đêm qua, em tính từng giờ, sáng ra dậy sớm canh giờ, tính trên từng bước đường của chị. Nghe chị báo tin mà em mừng đứng hét lên, cũng chẳng biết diễn tả thế nào cho đúng nữa. Hi hi hi hi

Chị em mình cùng nhau cố gắng chị hén, trước ngày về TX, nhớ nói anh Fr dành 1 ngày lên new york city, rồi em ngồi bus bay lên đó gặp chị nhé.

Mừng quá, mừng quá,,,,ố là la la la la

167868 top -

Chúc mừng chị vuthanh1957.

167884 top -

167886 top -

@ kayla, nhất định vậy rùi, trước khi move về TX chị em mình gặp nhau nhé.
cám ơn em lần nữa, Chúa ban phước cho em

167887 top -

Cám ơn quangvu nhiều, chúc em một ngày tốt lành
Cám ơn nit97 nửa, chúc em được nhiều sức khoẻ và gặp nhiều may mắn nhé

167888 top -

167896 top -

Chúc mừng chị vuthanh1957 nha!

Cầu mong mọi điều an lành luôn đến với gia đình chị!

168008 top -

168084 top -

Sáng nay vô VDT thấy tin này cochin mừng lắm! Chúc mừng chị nha!

Bước kế tiếp làm gì chị nhớ hôn?

168140 top -

chị Thanh ơi , mừng cho chị thật nhiều , chị đã vượt qua đươc những khó khăn tưởng chừng không vượt qua được , hy vọng chị em mình có dịp gặp lại nhau để còn phá bếp chị nhé

168152 top -
Chúc mừng "Bếp trưởng" nha.

168165 top -

@AnhTran.

Xin lỗi chị thanhvu cho cochin nhắn AnhTran chút xíu.

cochin có nhận được message nhưng lúc đó gấp quá không trả lời AnhTran được. Khi ra đến sân bay còn chưa biết được có chỗ hay không vì mình mua vé cận ngày đi. Hiện nay số phone đó không xài. Tụi này đang ở England, xin lỗi nha!

168188 top -
Chúc mừng chị đẹp ThanhVu nhận được thẻ xanh hihi. Chúc mừng chị.

168332 top -
Chúc mừng chị ThanhVu.

Kayly wrote
Chị em mình cùng nhau cố gắng chị hén, trước ngày về TX, nhớ nói anh Fr dành 1 ngày lên new york city, rồi em ngồi bus bay lên đó gặp chị nhé.

Tới địa bàn của tui mà không "xin phép" trước hén!

168420 top -
Thư cuối năm gởi các con!
1, 2, 3, 4, 5 ... 8

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image