.
Thư cuối năm gởi các con!
1 ... 4, 5, 6, 7, 8 - bottom

@ cochin.
Được kết quả của ngày hôm nay, tất cả là nhờ công sức của cochin và anh Hungviet đó.

Một lần nữa xin được cám ơn cochin & anh Hungviet.

Chúc cochin & admin, anh Hungviet một ngày thật hạnh phúc.

310999 top -

Chúc mừng chị vuthanh1957.

311001 top -

@ Cô Thanh,

Giờ nầy chắc Cô & em đang trên đường ra sân bay, sẽ có nhiều nước mắt trong lần đưa tiển nầy của các Anh Chị, muoichanh cũng không biết phải nói gì thêm nửa, vì những gì cần nói thì muoichanh và Cô cũng đã nói hết qua điện thoại rồi.

muoichanh cám ơn Cô đã lo lắng và bảo ban muoichanh nhiều trong khoảng thời gian qua. Cầu chúc Cô & em nhận được tất cả mọi sự may mắn trên đời, đến với Cô & em mõi ngày với những niềm vui Cô nhé.

ImageTặng Cô Thanh yêu quý,

Nguyện cầu sức khỏe của Chú mau chóng bình phục.

319696 top -

Nhận được tin chị đã "vượt qua sóng gió", em mừng cho chị nhiều lắm, nhất là mừng cho cháu. Không biết việc trị bệnh của cháu tiến triển đến đâu rồi chị nhỉ?

Thấy lại nụ cười trên avatar của chị trên VDT là mọi người đều yên tâm rồi, chúc chị từ bây giờ cho đến forever sẽ... "sóng yên biển lặng" nhé chị thân mến.

339027 top -

Thanh ơi,

AC nghe tình hình gia đình em lắng dịu, nỗi lo về em vơi dần đi, chị thấy như nhẹ nhàng hơn. Cám ơn Chúa cho em có nghị lực vượt qua thời khắc khó khăn nhất trong cuộc sống hôn nhận gia đình.

Cầu xin Chúa thêm sức cho vuthanh luôn khoẻ mạnh, bình an, luôn vững vàng trong đức tin hầu giúp đỡ chồng trong thân thể bệnh tật & nâng đỡ khích lệ con trai học hành thành đạt, nên người hữu ích cho Chúa & cho xã hội.

Thương em.

P/S: Bất cứ khi nào cần, em cứ phone cho AC ngay nhé.

339245 top -
Thư cuối năm gởi các con!
1 ... 4, 5, 6, 7, 8

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image