.
dinhphan
1 ... 64, 65, 66, 67, 68, 69, 70 ... 96 - bottom

Chúc mừng anh dinhphan đã đậu bằng lái xe và... bắt đầu hội nhập.

316692 top -

Có nghĩa gì không khi quỹ thời gian của mình chỉ còn đếm được trên đầu ngón tay?

Anh hãy nghĩ là mình đang bắt đầu chứ đừng suy nghĩ rằng mình còn rất ít thời gian để hưởng thụ cuộc sống mà sao con người cứ làm khổ nhau.

Người ta không già vì tuổi tác mà là già bởi suy nghĩ đó anh.

Bọn nhóc cứ gọi em là lão bà bà nhưng em vẫn thấy mình vẫn còn trẻ, nên chỉ cười thôi! Hì hì.

316694 top -
@ chauongco:
dinhphan vui vì thấy chị chauongco vẫn vui vẻ như ngày nào. dinhphan cám ơn chị và mong rằng mẹ con chauongco sớm đạt mơ ước.

Hình Đà Lạt nhìn chauongco xinh lắm.

@ phuong5960:
Lúc này ai dám nói phuong5960 là lão bà bà nhỉ?

316715 top -
Anh Dinhphan,

Cố gắng lên anh trai, đừng nản lòng. Cái gì cũng từng bước hết, anh mới qua mà có bằng lái xe là em phục anh rồi. Mọi khó khăn ban đầu sẽ qua mau. Em chúc anh sức khoẻ và Bình an. Cho em gửi lời thăm đến Cha của anh nữa, mong Bác luôn khoẻ mạnh để anh yên tâm ổn định cuộc sống.

316775 top -

@dinhphan,

Dù ai đi ngược về xuôi.
Nhớ ngày giỗ Tổ Mồng mười tháng ba.

Dù có đi bốn phương trời.
Lòng luôn mãi nhớ mình người Việt Nam.

Hungphitran & 6Hai vẫn luôn nhớ về bạn.

317204 top -

@dinhphan:

Tặng dinhphan bản nhạc Pháp, chúc bạn luôn vui nhé.

Tu T'en Vas
Alain Barrière-Nicole Cordier

317531 top -

@dinhphan.
Em có trao đổi với anh vài lần nhưng chỉ trong phạm vi di trú.Không biết có thể giúp gì cho Anh thời gian đầu này không? nhưng cứ thử anh nhé.
Email:langvanvdt@gmail.com
(Nghề nghiệp mà anh đã làm ở Vn là nghề gì,Anh ngữ ở CA thì từ từ)

317575 top -
@ ducnguyen:
dinhphan cám ơn anh đã vào chia sẽ và đồng cãm. Anh đang ở bang nào?

@ teresamyduyen:
dinhphan cám ơn teresamyduyen, cám ơn nàng thơ.

Có những lúc chạnh lòng nhưng bổn phận và trách nhiệm với cuộc sống vẫn luôn thúc giục giúp mình thêm nghị lực đễ tiếp tục bước.

Ông cụ nay đã khoẽ hẳn nên trở lại lo cho cha con dinhphan, đúng là nước mắt luôn chãy xuôi.

Chúc teresamyduyen luôn vui.

@ Anh hungphitran, SauHai:
Tất nhiên là luôn nhớ mình là ai cũng như luôn nhớ những tình cãm mà anh hungphitran và SauHai dành cho dinhphan.

Khi nào uống cà phê phải nhớ uống cho dinhphan nữa nghe.

@ langvan:
dinhphan cám ơn anh langvan đã quan tâm. dinhphan sẽ mail cho anh.

dinhphan vẫn nhớ những lần gặp nhau và đặc biệt là lần cuối cùng ở gần nhà Giusetrongdung.

317766 top -
Anh dinhphan: Chúc mừng anh đã lấy được bằng lái. Đường còn dài, cứ từ từ tiến đừng nóng vội hay nản lòng nhé anh. Dần rồi anh sẽ quen với nhịp sống và hoà nhập dễ dàng hơn. Vậy mới thấy rất quý các anh chị bên đó mà còn dành được thời gian cho diễn đàn, giúp mọi người... Chúc hai bố con vui khoẻ và gặp nhiều may mắn, thuận lợi trong cuộc sống.

317941 top -
chào anh dinhphan

Gia đình em qua cali dược hơn hai tuần, hiện đang ở đường DALE Garden Grvoe, hình như anh cũng ở Garden Grvoe, hôm nào anh rãnh em mời anh uống cafe nhe

Chúc anh và gia đình nhiều sức khoẻ và hạnh phúc

Địa chỉ mail của em: tamlieng69@yahoo,com.vn

318562 top -

Đường Dale rất gần nhà anh Long & chị Loan.

318905 top -
@ langvan:
dinhphan đã mail cho anh nhưng bị trã lại. Mail adress anh cho có đúng không?

@ ducnguyen:
dinhphan sẽ mail cho anh.
dinhphan vẫn hay có những lúc chạnh lòng nhưng luôn tin rằng mình không đầu hàng hay buông xuôi anh à!

@ Legia:
Vui vì những nhắn nhủ cũa Legia. Hôm nay dinhphan mới đi interview với một hãng cũa Mỹ, họ check English kỹ lắm, Legia giỏi English sẽ gặp rất nhiều thuận lợi khi đi tìm việc bên này. Cám ơn Legia nhé!

@ quoctam69:
dinhphan đã mail cho quoctam69, dinhphan đã chuyễn sang Santa Anna. Gọi cho dinhphan nhé!

320120 top -
Vừa qua, dinhphan, Meomup, Duy, Hương là các thành viên VDT ở Westminster có buổi off nhỏ ở nơi MeoMup làm việc. Mời các bạn xem hình:
viewtopic.php?f=19&t=15577&start=100000

320122 top -

San Jose củng có Lee's Sandwiches nửa nghen dinhphan.

Chúc mừng bạn đả sớm hội nhập cuộc sống mới.

320123 top -

@ dinhphan: Anh dinhphan có được interview rồi sẽ có việc làm rồi hén, chúc mừng anh nhe.

320124 top -
dinhphan
1 ... 64, 65, 66, 67, 68, 69, 70 ... 96

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update
PayPal về email:
thuquy.vietditru@gmail.com

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*Lãnh Sự Quán bước đầu trở lại xử lý Hồ sơ Thị thực Định cư, bắt đầu từ Thứ Hai ngày 29/6/2020. Xem thông tin chi tiết

Image
Image